ผอ. สมป เป็นตัวแทนท่านเลขาธิการ กพฐ. เข้าร่วมพิธีลงนามบันทึกข้อตกลงความร่วมมือระหว่างผู้ตรวจการแผ่นดินกับหน่วยงานที่เกี่ยวข้อง เมื่อวันศุกร์ที่ 13 กันยายน 2562
ณ ห้องคอนเวนชั่นเซ็นเตอร์ ชั้น 4 โรงแรมรามาการ์เด้นส์ กทม.
![](https://secondary.obec.go.th/newweb/wp-content/uploads/2019/09/5ehd8fdkj9h65ihb5bbib.jpg)
![](https://secondary.obec.go.th/newweb/wp-content/uploads/2019/09/703191-1024x768.jpg)
![](https://secondary.obec.go.th/newweb/wp-content/uploads/2019/09/703190-1024x768.jpg)
ผอ. สมป เป็นตัวแทนท่านเลขาธิการ กพฐ. เข้าร่วมพิธีลงนามบันทึกข้อตกลงความร่วมมือระหว่างผู้ตรวจการแผ่นดินกับหน่วยงานที่เกี่ยวข้อง เมื่อวันศุกร์ที่ 13 กันยายน 2562
ณ ห้องคอนเวนชั่นเซ็นเตอร์ ชั้น 4 โรงแรมรามาการ์เด้นส์ กทม.